DANH SÁCH NHÀ KHOA HỌC

  • Tìm kiếm
  • Đơn vị
  • Tìm
  • Võ Châu Ngọc Anhvcnanh@huemed-univ.edu.vnBộ môn Hóa, Khoa Cơ bản, Trường Đại học Y Dược Huế
  • Nguyễn Thị Thanh Bìnhnttbinh.a@huemed-univ.edu.vnBộ môn Nhi
  • Lê Thị Kim Dungltkdung.cb@huemed-univ.edu.vnBộ môn Hóa, Khoa Cơ bản, Trường Đại học Y Dược Huế
  • Hồ Việt Đứchvduc@huemed-univ.edu.vnKhoa Dược
  • Hoàng Thanh Hảihthai@huemed-univ.edu.vnBộ môn Toán Tin – Khoa Cơ bản
  • Lê Hoàng Hảolhhao@huemed-univ.edu.vnBộ môn Bào chế – Công nghiệp Dược, Khoa Dược
  • Lê Thị Bích Hiềnltbhien@huemed-univ.edu.vnKhoa Dược
  • Trần Thuý Hiềntthien@huemed-univ.edu.vnKhoa Cơ bản, ĐH Y Dược Huế
  • Đặng Thị Ngọc Hoadtnhoa@huemed-univ.edu.vnKhoa Cơ bản
  • Nguyễn Minh Hoanmhoa@huemed-univ.edu.vnBộ môn Vật lý - Lý sinh, Khoa Cơ Bản
  • Nguyễn Ngọc Huynnhuy@huemed-univ.edu.vnBộ môn Sinh học – Khoa khoa học cơ bản – Trường đại học Y Dược Huế
  • Bùi Thị Thu Huyềnbtthuyen@huemed-univ.edu.vnKhoa Dược
  • Trương Thị Phương Lanttplan@huemed-univ.edu.vnBộ môn Sinh học- Khoa cơ bản Trường Đại Học Y dược Huế
  • Nguyễn Quang Mẫnnqman@huemed-univ.edu.vnBộ môn Hóa, khoa Cơ bản, trường Đại học Y Dược Huế
  • Đào Thị Cẩm Minhdtcminh@huemed-univ.edu.vnKhoa Dược
  • Nguyễn Thị Hồng Nganthnga@huemed-univ.edu.vnBộ môn Toán - Tin, Khoa Cơ bản, Trường ĐH Y Dược Huế
  • Đoàn Thị Ái Nghĩadtanghia@huemed-univ.edu.vnKhoa Dược
  • Lê Thị Thanh Ngọclttngoc@huemed-univ.edu.vnKhoa Dược
  • Lê Thị Minh Nguyệtltmnguyet@huemed-univ.edu.vnKhoa Dược
  • Hồ Hoàng Nhânhhnhan@huemed-univ.edu.vnKhoa Dược
  • Tin nổi bật
    Thông tin khác
    Thông tin khác
    Quản lý văn bản và điều hànhĐào tạo trực tuyến E-LearningTrung tâm thông tin Thư việnTạp chí Y Dược họcPhòng Đào tạo Đại họcKhoa DượcBộ môn MắtBộ môn NộiBộ môn NgoạiTrung tâm Nội tiết SS & Vô sinhViện Nghiên cứu sức khỏe cộng đồngBệnh viện Trường Đại học Y Dược HuếTrung tâm Khởi nghiệp và Đổi mới sáng tạo Đại học Huế