Khoa Cơ bản

  • Bùi Lê Thanh Nhànbltnhan@huemed-univ.edu.vnKhoa Cơ bản
  • Đặng Thị Ngọc Hoadtnhoa@huemed-univ.edu.vnKhoa Cơ bản
  • Đỗ Quang Tâmdqtam@huemed-univ.edu.vnBộ môn Vật lí – Lí sinh, Khoa Cơ bản, Đại học Y Dược Huế
  • Hoàng Minh Vũhmvu@huemed-univ.edu.vnKhoa Cơ bản, ĐH Y Dược Huế
  • Hoàng Thanh Hảihthai@huemed-univ.edu.vnBộ môn Toán Tin – Khoa Cơ bản
  • Hoàng Thị Ái Phươnghtaphuong@huemed-univ.edu.vnBộ môn Sinh, Khoa Cơ Bản, Trường Đại học Y Dược Huế
  • La Phương Thảolpthao@huemed-univ.edu.vnBộ môn Sinh, Khoa Cơ Bản, Trường Đại học Y Dược Huế
  • Lê Thị Kim Dungltkdung.cb@huemed-univ.edu.vnBộ môn Hóa, Khoa Cơ bản, Trường Đại học Y Dược Huế
  • Nguyễn Vĩnh Phúnvphu@huemed-univ.edu.vnBộ môn Hóa, Khoa Cơ bản, Trường ĐH Y Dược Huế
  • Trương Thị Khánh Phươngttkphuong@huemed-univ.edu.vnKhoa Cơ bản
  • Nguyễn Thị Hồng Nganthnga@huemed-univ.edu.vnBộ môn Toán - Tin, Khoa Cơ bản, Trường ĐH Y Dược Huế
  • Nguyễn Thị Anh Thưntathu@huemed-univ.edu.vnBộ môn Sinh, Khoa Cơ bản, trường Đại học Y Dược Huế
  • Nguyễn Minh Hoanmhoa@huemed-univ.edu.vnBộ môn Vật lý - Lý sinh, Khoa Cơ Bản
  • Nguyễn Đức Tùngndtung@huemed-univ.edu.vnBộ môn Toán Tin – Khoa Cơ bản
  • Ngô Thị Thuậnntthuan.cb@huemed-univ.edu.vnBộ môn Vật lý – Lý sinh, Khoa Cơ bản, Trường ĐH Y Dược Huế
  • Trương Thị Phương Lanttplan@huemed-univ.edu.vnBộ môn Sinh học- Khoa cơ bản Trường Đại Học Y dược Huế
  • Võ Châu Ngọc Anhvcnanh@huemed-univ.edu.vnBộ môn Hóa, Khoa Cơ bản, Trường Đại học Y Dược Huế
  • Võ Thị Tuyết Vivttvi@huemed-univ.edu.vnKhoa Cơ bản – Trường Đại học Y Dược Huế
  • Nguyễn Ngọc Huynnhuy@huemed-univ.edu.vnBộ môn Sinh học – Khoa khoa học cơ bản – Trường đại học Y Dược Huế
  • Nguyễn Quang Mẫnnqman@huemed-univ.edu.vnBộ môn Hóa, khoa Cơ bản, trường Đại học Y Dược Huế
  • Trần Thuý Hiềntthien@huemed-univ.edu.vnKhoa Cơ bản, ĐH Y Dược Huế
  • Tin nổi bật
    Thông tin khác
    Thông tin khác
    Quản lý văn bản và điều hànhĐào tạo trực tuyến E-LearningTrung tâm thông tin Thư việnTạp chí Y Dược họcPhòng Đào tạo Đại họcKhoa DượcBộ môn MắtBộ môn NộiBộ môn NgoạiTrung tâm Nội tiết SS & Vô sinhBộ Giáo dục và Đào tạoTrung tâm Sàng lọc - Chẩn đoán trước sinh và sơ sinhViện Nghiên cứu sức khỏe cộng đồngBệnh viện Trường Đại học Y Dược HuếTrung tâm Khởi nghiệp và Đổi mới sáng tạo Đại học Huế